• Máy phát điện FADI FDD200CS3 - 200kva
Mã sản phẩm: FADI
Model sản phẩm: FDD200CS3
Danh mục: Máy phát điện công nghiệp FADI
Máy phát điện 200kva FADI FDD200CS3 sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001 : 2008, CE.
Động cơ 4 thì DOOSAN Hàn Quốc,
Đầu phát CROMPTON của Italia.
Bảng điều khiển DEIF của Đan Mạch.
Giá: Liên hệ
Bảo hành: 12 tháng hoặc 2000h tuỳ theo điều kiện nào đến trước
Button Mua ngayMua ngayGiao hàng Toàn Quốc
Giờ làm việc: 08h-17h (từ thứ 2 - thứ 7)
Để gặp tư vấn viên vui lòng gọi:
Trụ sở HCM: (028)3510 2786 0902 787 139 - 0932 196 898
CN Hà Nội: (024)3221 6365 - 0918 486 458 - 0962 714 680
Đà Nẵng:  0962.986.450
Hải Phòng, Quảng Ninh, Thái Bình: 0868.227775
Thanh Hóa, Ninh Bình, Nam Định: 0963.040.460
Vinh, Hà Tĩnh, Quảng Bình: 0969.581.266
Đắk Lắk, Tây Nguyên : 0984.762.139
Cần Thơ & các tỉnh miền Tây: 0938 704 139
Đại lý phân phối toàn quốc: * Giá tốt    * Dịch vụ sau bán hàng tận tâm.
SHOWROOM
 Trụ sở HCM:33/4 Bùi Đình Túy, Quận Bình Thạnh
 Chi Nhánh Hà Nội:495/1 Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân
 Đà Nẵng: 33 Cao Sơn Pháo, Quận Cẩm Lệ
 Hải Phòng: 879 Tôn Đức Thắng, Quận Hồng Bàng
 Thanh Hóa: 523 Bà Triệu, TP. Thanh Hóa
 Vinh:43 Trường Chinh, TP. Vinh
 Đắk Lắk:154 Chu Văn An, TP. Buôn Ma Thuột
 Cần Thơ: 285 Võ Văn Kiệt, phường Bình Thủy
 Email:Sieuthihaiminh@gmail.com
 CSKH Phía Nam:0898 121 139
 CSKH Phía Bắc: 0868 50 2002
 Đánh giá dịch vụ:0965 415 898
Thông tin chi tiết sản phẩm
Máy phát điện FADI Model FDD200CS3 vỏ cách âm
Đã gồm Bộ chuyển nguồn tự động ATS 200A
Động cơ, đầu phát và bộ điều khiển nhập khẩu + vỏ chống ồn sản xuất tại Việt Nam
Động cơ: DOOSAN-P086TI (SX tại Hàn Quốc)
Đầu phát: CROMPTON -G1R250LD (SX tại Ấn Độ)
Bảng điều khiển: DEIF - CGC-413  (SX tại Đan Mạch)
Công suất liên tục(KVA): 200
Công suất dự phòng (KVA): 220
Dòng điện định mức (A):288
Số pha:3
Dung tích bình nhiên liệu (L):400
Dung tích dầu bôi trơn (L):15.5
Mức tiêu hao nhiên liệu 75% tải (L/h):31.7
Mức tiêu hao nhiên liệu 100% tải (L/h): 43.1
Nhiên liệu sử dụng:Diezel
Hệ thống khởi động: Đề nổ 24VDC
Dài x rộng x cao: 3500*1200*1900mm
Trọng lượng (Kg): 2900
Độ ồn: dB (A)/7m (không tải/đầy tải):68
Xuất xứ: Lắp ráp tại Việt Nam
Hàng hóa: mới 100% .